Booking trai tải App Telegram, kết nối Mr Bin để được phục vụ.
Yêu cầu: Hẹn trước 1 ngày!
| Giới thiệu: | Siêu phẩm gym khủng nét đẹp mới cập nhật cực ngon! Khách quen nhập pass vip check nhé, hàng cực ngon cực sướng, only top, body nét. Boy cần hẹn trước 1 ngày, khách nhớ hẹn nhé! |
| Quê quán: | Miền Nam |
| Năm sinh: | 1999 |
| Khu Vực: | Sài Gòn |
| Nick name: | Khoa Bb117 |
| Trạng thái: | Hoạt động |
| Giá: | 0K/Shot |
| Phí phụ: | Không có. |
| Ngoại hình: | Da NgămPhong ĐộNam TínhBody GymCao Ráo |
| Chiều cao: | 172cm |
| Cân nặng: | 70kg |
| Hàng dài: | 18cm |
| Dịch vụ: | TopMassageHônBJ |
| Thời gian: | 6090( Ra sớm nhân viên xin phép về sớm ) |
| Hotline: | 0908124444 tư vấn thêm Khoa Bb117 |
| Qua đêm: | Có qua đêm giá liên hệ. |
Hàng vip, hàng ngon tiếp khách quen. Khách từng chơi ít nhất 2 lần trong một tháng sẽ được cung cấp password.
Nếu là khách quen Đăng Nhập để xem hình.
Lưu ý: KHÔNG CHIA SẼ HÌNH ẢNH VÀ PASSWORD giúp Bin.
Nếu là khách quen Đăng Nhập để xem hình.
Lưu ý: KHÔNG CHIA SẼ HÌNH ẢNH VÀ PASSWORD giúp Bin.
Booking trai tải App Telegram, kết nối Mr Bin để được phục vụ.

Chát Telegram








