Booking trai tải App Telegram, kết nối Mr Bin để được phục vụ.
| Giới thiệu: | Kiểu dáng trai quá đẹp, quá sexy, nam tính cao ráo mặt điển trai, form dáng mình dây sạch sẽ càng nhìn càng thèm! Trai có khả năng gần gũi như người yêu! |
| Quê quán: | Miền Nam |
| Năm sinh: | 2005 |
| Khu Vực: | Sài Gòn |
| Nick name: | Hậu A740 |
| Trạng thái: | Hoạt động |
| Giá: | 1500K/Shot |
| Phí phụ: | Không có. |
| Ngoại hình: | Da NgămĐẹp TraiDễ ThươngNam TínhBody GymCao RáoMình Dây |
| Chiều cao: | 180cm |
| Cân nặng: | 60kg |
| Hàng dài: | 18cm |
| Dịch vụ: | TopBotMassageHônBJ |
| Thời gian: | 6090( Ra sớm nhân viên xin phép về sớm ) |
| Hotline: | 0908124444 tư vấn thêm Hậu A740 |
| Qua đêm: | Có qua đêm giá liên hệ. |
Booking trai tải App Telegram, kết nối Mr Bin để được phục vụ.

Chát Telegram









