Booking trai tải App Telegram, kết nối Mr Bin để được phục vụ.
| Giới thiệu: | Quá chất lượng với quả body nét sáu múi cực dâm đúng chất đàn ông, sờ là sướng chơi là bắn. Các kỹ năng đầy đủ skill top bot các kiểu a đến z, tính cách trai ngoan, dễ mến, yêu liền khi gặp mặt. |
| Quê quán: | Miền Nam |
| Năm sinh: | 2005 |
| Khu Vực: | Sài Gòn |
| Nick name: | DUY BB112 |
| Trạng thái: | Hoạt động |
| Giá: | 2000K/Shot |
| Phí phụ: | Không có. |
| Ngoại hình: | Da NgămĐẹp TraiNam TínhBody Gym |
| Chiều cao: | 170cm |
| Cân nặng: | 68kg |
| Hàng dài: | 18cm |
| Dịch vụ: | TopBotMassageHônBJ |
| Thời gian: | 6090( Ra sớm nhân viên xin phép về sớm ) |
| Hotline: | 0908124444 tư vấn thêm DUY BB112 |
| Qua đêm: | Có qua đêm giá liên hệ. |
Hàng vip, hàng ngon tiếp khách quen. Khách từng chơi ít nhất 2 lần trong một tháng sẽ được cung cấp password.
Nếu là khách quen Đăng Nhập để xem hình.
Lưu ý: KHÔNG CHIA SẼ HÌNH ẢNH VÀ PASSWORD giúp Bin.
Nếu là khách quen Đăng Nhập để xem hình.
Lưu ý: KHÔNG CHIA SẼ HÌNH ẢNH VÀ PASSWORD giúp Bin.
Booking trai tải App Telegram, kết nối Mr Bin để được phục vụ.

Chát Telegram







