Booking trai tải App Telegram, kết nối Mr Bin để được phục vụ.
| Giới thiệu: | Trai ngon nhìn là thèm liền, cu thẳng dài bự đẹp, body gym chuẩn 6 múi, thuộc tuýp người mình dây chơi rất sướng, rất dẻo dai, khả năng phục vụ only top. Tính cách nam tính dễ gần dễ chơi! Bao sướng! |
| Quê quán: | Miền Nam |
| Năm sinh: | 2001 |
| Khu Vực: | Sài Gòn |
| Nick name: | Nhân A733 |
| Trạng thái: | Hoạt động |
| Giá: | 1500K/Shot |
| Phí phụ: | Không có. |
| Ngoại hình: | Da NgămPhong ĐộNam TínhBody GymMình Dây |
| Chiều cao: | 173cm |
| Cân nặng: | 68kg |
| Hàng dài: | 18cm |
| Dịch vụ: | TopMassageHônBJ |
| Thời gian: | 6090( Ra sớm nhân viên xin phép về sớm ) |
| Hotline: | 0908124444 tư vấn thêm Nhân A733 |
| Qua đêm: | Có qua đêm giá liên hệ. |
Booking trai tải App Telegram, kết nối Mr Bin để được phục vụ.

Chát Telegram








