Booking trai tải App Telegram, kết nối Mr Bin để được phục vụ.
| Giới thiệu: | Trai văn phòng, mông to đùi bự hàng khủng, mặt dễ thương, chuẩn gu tình cảm dùi dập luôn. Body gym cân đối đúng chất trai văn phòng cực ngon, làm tình như người yêu! Kỹ năng top bot matxa hôn bú liếm các kiểu. |
| Quê quán: | Miền Nam |
| Năm sinh: | 2003 |
| Khu Vực: | Hà Nội |
| Nick name: | Thuận Bb95 |
| Trạng thái: | Hoạt động |
| Giá: | 1500K/Shot |
| Phí phụ: | Không có. |
| Ngoại hình: | Da NgămĐẹp TraiDễ ThươngPhong ĐộNam TínhBody Gym |
| Chiều cao: | 173cm |
| Cân nặng: | 70kg |
| Hàng dài: | 18cm |
| Dịch vụ: | TopBotMassageHônBJ |
| Thời gian: | 6090( Ra sớm nhân viên xin phép về sớm ) |
| Hotline: | 0908124444 tư vấn thêm Thuận Bb95 |
| Qua đêm: | Có qua đêm giá liên hệ. |
Booking trai tải App Telegram, kết nối Mr Bin để được phục vụ.

Chát Telegram










