Booking trai tải App Telegram, kết nối Mr Bin để được phục vụ.
| Giới thiệu: | Đây là một chàng trai lãng mạn tình cảm là người nước ngoài rất hiếm để được cảm nhận cảm súc tuyệt vời như vậy, ngoài vẻ rất đẹp trai ra thì còn sở hữu cây hàng rất gợi dâm, làm tình rất sướng, trai tây giá rất. Bin thấy tuyệt vời từ giá, ngoại hình, phục vụ, không có điển trừ. |
| Quê quán: | Nước Ngoài |
| Năm sinh: | 1998 |
| Khu Vực: | Sài Gòn |
| Nick name: | Tây BB110 |
| Trạng thái: | Hoạt động |
| Giá: | 7000K/Shot |
| Phí phụ: | Không có. |
| Ngoại hình: | Da TrắngĐẹp TraiPhong ĐộNam TínhBody GymCao RáoMình Dây |
| Chiều cao: | 193cm |
| Cân nặng: | 83kg |
| Hàng dài: | 20cm |
| Dịch vụ: | TopBotBJ |
| Thời gian: | 60( Ra sớm nhân viên xin phép về sớm ) |
| Hotline: | 0908124444 tư vấn thêm Tây BB110 |
| Qua đêm: | Có qua đêm giá liên hệ. |
Hàng vip, hàng ngon tiếp khách quen. Khách từng chơi ít nhất 2 lần trong một tháng sẽ được cung cấp password.
Nếu là khách quen Đăng Nhập để xem hình.
Lưu ý: KHÔNG CHIA SẼ HÌNH ẢNH VÀ PASSWORD giúp Bin.
Nếu là khách quen Đăng Nhập để xem hình.
Lưu ý: KHÔNG CHIA SẼ HÌNH ẢNH VÀ PASSWORD giúp Bin.
Booking trai tải App Telegram, kết nối Mr Bin để được phục vụ.

Chát Telegram







