Booking trai tải App Telegram, kết nối Mr Bin để được phục vụ.
| Giới thiệu: | Phong cách ngoại hình boy khá nam tính, body gym nhẹ cân đối sạch sẽ, phục vụ tốt nhiệt tình, tính tình dễ gần gặp là thích ngay e nó luôn. Chưa có khách nào đánh giá em nó kém chất lượng. |
| Quê quán: | Miền Bắc |
| Năm sinh: | 1995 |
| Khu Vực: | Sài Gòn |
| Nick name: | Đạt A533 |
| Trạng thái: | Tạm Nghỉ |
| Giá: | 1300K/Shot |
| Phí phụ: | Không có. |
| Ngoại hình: | Da NgămĐẹp TraiDễ ThươngPhong ĐộNam TínhBody Gym |
| Chiều cao: | 175cm |
| Cân nặng: | 67kg |
| Hàng dài: | 18cm |
| Dịch vụ: | TopBotMassageHônBJ |
| Thời gian: | ( Ra sớm nhân viên xin phép về sớm ) |
| Hotline: | 0908124444 tư vấn thêm Đạt A533 |
| Qua đêm: | Không nhận qua đêm. |
Booking trai tải App Telegram, kết nối Mr Bin để được phục vụ.
Nhân viên tạm nghỉ

Chát Telegram









