Booking trai tải App Telegram, kết nối Mr Bin để được phục vụ.
| Giới thiệu: | Anh em nhìn ngoại hình là đoán được em ấy dâm như thế nào rồi đúng không ? Hàng thì khỏi chê bú hay chịch điều phê, ae mê lông lá thì e này sự lựa chọn tốt nhất nhe ! |
| Quê quán: | Miền Trung |
| Năm sinh: | 1994 |
| Khu Vực: | Sài Gòn |
| Nick name: | Cát A424 |
| Trạng thái: | Hoạt động |
| Giá: | 1000K/Shot |
| Phí phụ: | Không có. |
| Ngoại hình: | Da NgămDễ ThươngNam TínhBody Gym |
| Chiều cao: | 172cm |
| Cân nặng: | 64kg |
| Hàng dài: | 17cm |
| Dịch vụ: | TopBotMassageHônBJ |
| Thời gian: | 6090( Ra sớm nhân viên xin phép về sớm ) |
| Hotline: | 0908124444 tư vấn thêm Cát A424 |
| Qua đêm: | Có qua đêm giá liên hệ. |
Booking trai tải App Telegram, kết nối Mr Bin để được phục vụ.

Chát Telegram








