Booking trai tải App Telegram, kết nối Mr Bin để được phục vụ.
| Giới thiệu: | Chào đón em trai non tơ mình dây cực ngon, chơi cực đã, đúng chuẩn tuýp tình cảm như người yêu đúng đỉnh luôn, phục vụ only bot, bot khít chơi sướng, ae lấy phòng liền nha! |
| Quê quán: | Miền Nam |
| Năm sinh: | 2004 |
| Khu Vực: | Sài Gòn |
| Nick name: | Dương A739 |
| Trạng thái: | Hoạt động |
| Giá: | 1200K/Shot |
| Phí phụ: | Không có. |
| Ngoại hình: | Da NgămĐẹp TraiDễ ThươngNam TínhCao RáoMình Dây |
| Chiều cao: | 177cm |
| Cân nặng: | 64kg |
| Hàng dài: | 18cm |
| Dịch vụ: | BotMassageHônBJ |
| Thời gian: | 6090( Ra sớm nhân viên xin phép về sớm ) |
| Hotline: | 0908124444 tư vấn thêm Dương A739 |
| Qua đêm: | Có qua đêm giá liên hệ. |
Booking trai tải App Telegram, kết nối Mr Bin để được phục vụ.

Chát Telegram










