Booking trai tải App Telegram, kết nối Mr Bin để được phục vụ.
| Giới thiệu: | Trai bơi lội chơi các môn thể lực nên body thiên về mình dây và sức lực dẽo dai, chơi dâm, chơi lâu nhiệt tình, boy chuẩn nam tính cao ráo sạch sẽ hàng thẳng ngon có hình, khách yêu inbox xem thêm hình. Hàng ngon giá tốt làm kín! Mời ae check nhe! |
| Quê quán: | Miền Nam |
| Năm sinh: | 2005 |
| Khu Vực: | Sài Gòn |
| Nick name: | Thiện Bb115 |
| Trạng thái: | Hoạt động |
| Giá: | 1500K/Shot |
| Phí phụ: | Không có. |
| Ngoại hình: | Da NgămĐẹp TraiNam TínhBody GymCao RáoMình Dây |
| Chiều cao: | 178cm |
| Cân nặng: | 68kg |
| Hàng dài: | 18cm |
| Dịch vụ: | TopBotMassageHônBJ |
| Thời gian: | 6090( Ra sớm nhân viên xin phép về sớm ) |
| Hotline: | 0908124444 tư vấn thêm Thiện Bb115 |
| Qua đêm: | Có qua đêm giá liên hệ. |
Hàng vip, hàng ngon tiếp khách quen. Khách từng chơi ít nhất 2 lần trong một tháng sẽ được cung cấp password.
Nếu là khách quen Đăng Nhập để xem hình.
Lưu ý: KHÔNG CHIA SẼ HÌNH ẢNH VÀ PASSWORD giúp Bin.
Nếu là khách quen Đăng Nhập để xem hình.
Lưu ý: KHÔNG CHIA SẼ HÌNH ẢNH VÀ PASSWORD giúp Bin.
Booking trai tải App Telegram, kết nối Mr Bin để được phục vụ.

Chát Telegram










